habari Mpya


Mawasiliano Yetu.


Tusikilize sasa Online Bofya Hapa au kwa Masafa yetu Radio Kwizera FM,

Ngara - 97.9 MHz 
Kibondo - 93.6 MHz
Kasulu - 94.2 MHz
Kigoma - 94.2 MHZ
Bukoba - 97.7 MHz
Geita - 90.5 MHz
Kahama - 97.3 MHz
Mwanza - 97.7 MHz
Sinyanga - 89.7 Mhz

PO Box 154,
Ngara,Kagera Tz.
Phone: +255 28 2226079
newsroom@radiokwizera.com
yaliyojiri@radiokwizera.com

Director.

director@radiokwizera.com

Finance Office, Ngara Kagera.

Financial Controller.

 Br. Deos Byebalilo SJ.
finance@radiokwizera.com
Mobile: +255 769 016 004
Accountant/Marketing Office.

Mr. Donatus Baltasar
donatus@radiokwizera.com
Mobile: +255 786 766 322

Logistic Office.

Mr. Pascal Mwalyenga
mwalyenga@radiokwizera.com
Mobile: +255 753720592

Technical Team

Mr Yohana Bitta
yohana@radiokwizera.com
Mobile: +255763587075

Production Office.


 Mr Omary Mbwambo
omary@radiokwizera.com
Mobile: +255 625 022 588
              +255 762 339 585

News Desk, Ngara Kagera- 97.9 Mhz


Chief News Editor 

Ms AuleriaGabriel
auleria@radiokwizera.com
Mobile: +255 769722554

Kibondo Sub–Station.


Team Leader, Kibondo/Kigoma -93.6 Mhz.

Mr James Jovin
james@radiokwizera.com
Mobile: +255 763 757 186

Kasulu Sub-Station.


Team Leader, Kasulu/Kigoma-94.2 Mhz
 
Mr. Albert Kavano
albert@radiokwizera.com
Mobile: +255 763 561 482

Team Leader, Mwanza -97.7 Mhz

Mr Samuel Lucas Kirombo
 samwel@radiokwizera.com
Mobile: +255 764 270 273